EN59 Webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Go down
054Temsiri

สอบถามเรื่องแบบประเมินคะแนนทักษะการพูดในวิจัย Empty สอบถามเรื่องแบบประเมินคะแนนทักษะการพูดในวิจัย

Mon Nov 02, 2020 7:24 pm
นางสาวเต็มสิริ ธรรมวิเศษ
โรงเรียนเทศบาล 1 สุขวิทยากรตั้งตรงจิตร 15
หนูลงวิจัยพัฒนาทักษะการพูดโดยใช้แอปพลิเคชัน Puppet Pals ค่ะ หนูอยากทราบว่า หนูต้องแนบคะแนนที่หนูประเมินทักษะการพูดของแต่ละแผนไว้ในส่วนไหนคะ ในท้ายแผนการจัดการเรียนรู้ หรือว่าต้องแยกออกมาต่างหากคะ?
Thooptong Kwangsawad

สอบถามเรื่องแบบประเมินคะแนนทักษะการพูดในวิจัย Empty Re: สอบถามเรื่องแบบประเมินคะแนนทักษะการพูดในวิจัย

Tue Nov 03, 2020 1:17 pm
ภาคผนวก ระวังด้วยไม่มีชื่อเด็ก ถ้ามีชื่อเด็กไม่ต้องแนบ
054Temsiri

สอบถามเรื่องแบบประเมินคะแนนทักษะการพูดในวิจัย Empty Re: สอบถามเรื่องแบบประเมินคะแนนทักษะการพูดในวิจัย

Wed Nov 04, 2020 2:44 pm
รับทราบค่ะ
Sponsored content

Back to top