EN59 Webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Go down
050Nutcha

สอบถามเรื่องแบบสัมภาษณ์นักเรียนระหว่างการทำวิจัยในแต่ละวงจรค่ะ Empty สอบถามเรื่องแบบสัมภาษณ์นักเรียนระหว่างการทำวิจัยในแต่ละวงจรค่ะ

Mon Nov 02, 2020 7:25 pm
หนูอยากถามเรื่องแบบสัมภาษณ์นักเรียนในแต่ละวงจรที่หนูให้เด็กได้เขียนข้อมูล เขียนfeedback ลงไปอ่ะค่ะ คือหนูต้องแนบฉบับจริงที่ให้เด็กเขาได้เขียนใส่ลงไปภาคผนวกทุกฉบับเลยไหมคะ หรือเอาแค่ของบางคนคะ หรือว่าแนบแค่แบบฟอร์มคะอาจารย์
Thooptong Kwangsawad

สอบถามเรื่องแบบสัมภาษณ์นักเรียนระหว่างการทำวิจัยในแต่ละวงจรค่ะ Empty Re: สอบถามเรื่องแบบสัมภาษณ์นักเรียนระหว่างการทำวิจัยในแต่ละวงจรค่ะ

Tue Nov 03, 2020 1:20 pm
ข้อมูลนำมาวิเคราะห์ เรียบร้อยอยู่ในบที่ 4
ถ้าเธอหมายถึงหลักฐานการสัมภาษณ์หรือที่เรียกว่าข้อมูลดิบ ก็แนบภาคผนวกได้ แต่ไม่มีชื่อเด็ก
ทุกข้อมูลทุกการสัมภาษณ์ผ่านการวิเคราะห์ แต่เลือกบางข้อมูลมาแนบ
050Nutcha

สอบถามเรื่องแบบสัมภาษณ์นักเรียนระหว่างการทำวิจัยในแต่ละวงจรค่ะ Empty Re: สอบถามเรื่องแบบสัมภาษณ์นักเรียนระหว่างการทำวิจัยในแต่ละวงจรค่ะ

Wed Nov 04, 2020 2:42 pm
รับทราบค่ะอาจารย์ ขอบพระคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ
Sponsored content

Back to top