EN59 Webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Go down
046Chanawee

สอบถามเรื่องการแก้ไจปัญหาของแต่ละวงจรครับ Empty สอบถามเรื่องการแก้ไจปัญหาของแต่ละวงจรครับ

Tue Nov 10, 2020 12:13 am
การแก้ไขปัญหาของแต่ละวงจรต้องเอามาใส่ไว้ก่อนวงจรแต่ละวงจรในบทที่ 4 ไหมครับ หรือเอาไว้ในบทที่ 5 ในขั้นอภิปรายผลก็พอ
Thooptong Kwangsawad

สอบถามเรื่องการแก้ไจปัญหาของแต่ละวงจรครับ Empty Re: สอบถามเรื่องการแก้ไจปัญหาของแต่ละวงจรครับ

Tue Nov 10, 2020 6:42 am
ถามซะงงเลย ไปไม่เป็น เลย
1. บทที่ 4 ต้องรายงานผล ดูการตอบคำถามของคนอื่นๆ และประกาศ อ่านเยอะๆ
2. บทที่ 5 นำประเด็นที่เป็นบวก และลบมาอภิปรายเช่นปัญหาที่ยังแก้ไม่ได้ (ลบ) ค้นพบวิธิแก้ปํญหา (บวก)
Back to top