EN59 Webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Go down
094Satesiri

สอบถามเกี่ยวกับการส่งแผนการสอนเทอมที่ 1 Empty สอบถามเกี่ยวกับการส่งแผนการสอนเทอมที่ 1

Mon Nov 09, 2020 4:55 pm
อยากทราบว่าแผนการสอนที่ส่งจำเป็นต้องให้รองฝ่ายวิชาการเซ็นไหมครับ หรือแค่มีลายเซ็นครูพี่เลี้ยงกับข้อเสนอแนะของครูพี่เลี้ยงก็พอแล้วครับ
Thooptong Kwangsawad

สอบถามเกี่ยวกับการส่งแผนการสอนเทอมที่ 1 Empty Re: สอบถามเกี่ยวกับการส่งแผนการสอนเทอมที่ 1

Tue Nov 10, 2020 6:10 am
ไม่สนใจ สนใจร่องรอยการตรวจแผน บันทึกการใช้แผน แสดงให่เห็นร่องรอยการใช้ กระดาษอาจเละๆ เย็บรวมกัน แผนที่ไม่ได้ใช้อย่าส่ง
จะหักคะแนน อย่ายัดใส้ เปิดตรวจทุกหน้า ไม่ได้ชั่งกิโล ตรวจเสร้๗แล้วมาเอาคืนไป ไม่อยากเก็บไว้ รกบ้าน
055Tanawat
055Tanawat

สอบถามเกี่ยวกับการส่งแผนการสอนเทอมที่ 1 Empty Re: สอบถามเกี่ยวกับการส่งแผนการสอนเทอมที่ 1

Tue Nov 10, 2020 9:43 am
ขอถามเพิ่มเติมต่อจากเพื่อนครับ คือผมสอนสองชั้นคือปอสองกับปอสามครับ ผมต้องรวมเล่มแผนการสอนเป็นเล่มเดียวเลยไหมครับ หรือควรแยกชั้นเป็นสองเล่มตามระดับชั้นครับอาจารย์
Sponsored content

Back to top